| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LD070WX5-SM01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LD070WX5-SM01 Mới 7.0 inch 400 cd / m2 màn hình LCD
LD070WX5-SM01 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LD070WX5-SM01 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 900 ((RGB) × 1440, WXGA + 242PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 94.23 ((W) × 150.77 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 104.85 ((W) × 163 ((H) × 2.35 ((D) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ cứng |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 35 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M |
| Loại đèn | 6S4PWLED, không có lái xe |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 72.0g (Loại) |
| Ứng dụng | Pad & Tablet |
| Giao diện tín hiệu | MIPI (4 đường dữ liệu), 40 chân |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 70 °C |
| LD070WX5-SM01 Mới 7.0 inch 400 cd / m2 màn hình LCD | |
LD070WX5-SM01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LD070WX5-SM01 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?LD070WX5-SM01 bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLD070WX5-SM01 ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLD070WX5-SM01?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá