| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LD070WX5-SH01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LD070WX5-SH01 NEW 7.0 inch 800: 1 màn hình LCD
LD070WX5-SH01 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LD070WX5-SH01 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Full Cell |
| Nghị quyết | 900 ((RGB) × 1440, WXGA + 242PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 94.23 ((W) × 150.77 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 101.5 ((W) × 159.65 ((H) × 0.5 ((D) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Độ sâu kính | 0.25+0.25 mm |
| Hiển thị màu sắc | 50% NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | 19.4g (Typ.) |
| Bề mặt | Không có Polarizer |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 35 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Khả năng truyền | 3.5% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Pad & Tablet |
| IC trình điều khiển | COGSuggest NT51011 + SW8027 |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 70 °C |
| LD070WX5-SH01 NEW 7.0 inch 800: 1 màn hình LCD | |
LD070WX5-SH01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LD070WX5-SH01 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLD070WX5-SH01 ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiLD070WX5-SH01với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánLD070WX5-SH01 ?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá