| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ150X1LW93 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình LCD WLED 15,0 inch mới 1024 * 768 LQ150X1LW93 cho trò chơi
LQ150X1LW93 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ150X1LW93 |
| Kích thước đường chéo | 15.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 768, XGA 85PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 304.128 ((W) × 228.096 ((H) mm |
| Mở Bezel | 307.4 ((W) × 231.3 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 326.5 ((W) × 253.5 ((H) × 10.1 ((D) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | - |
| Tỷ lệ tương phản | 15001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | ASV, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 35 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.2M 70%NTSC |
| Loại đèn | WLED, với trình điều khiển LED |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 950g (tối đa.) |
| Ứng dụng | Trò chơi |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (1 ch, 8-bit), 30 pin |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -25 ~ 65 °C |
| Màn hình LCD WLED 15,0 inch mới 1024 * 768 LQ150X1LW93 cho trò chơi | |
LQ150X1LW93 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ150X1LW93 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ150X1LW93 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LQ150X1LW93 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa LQ150X1LW93 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi LQ150X1LW93 với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá