| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LD070WX3-SL01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Original packaging/conventional packaging box |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LD070WX3-SL01 7.0 inch 800 * 1280 MIPI màn hình LCD
LD070WX3-SL01 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LD070WX3-SL01 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 1280, WXGA 215PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 94.2 ((W) × 150.72 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 104.32 ((H) × 161.67 ((V) × 3.84 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ cứng |
| Độ sáng | 500 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 35 (tối đa) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 60%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | WLED [5S5P], lái xe W/O |
| Trọng lượng | 85.0g (tối đa) |
| Được thiết kế cho | Pad & Tablet |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | MIPI (4 đường dữ liệu), 34 chân |
| Cung cấp điện | 3.3/1.8V (Loại) ((VDD/VCC) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 70 °C |
| LD070WX3-SL01 7.0 inch 800 * 1280 MIPI màn hình LCD | |
LD070WX3-SL01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LD070WX3-SL01 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLD070WX3-SL01?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLD070WX3-SL01 ?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánLD070WX3-SL01 ?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaLD070WX3-SL01?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá