| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LD070WS2-SL04 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LD070WS2-SL04 7,0 inch 800: 1 màn hình LCD
LD070WS2-SL04 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LD070WS2-SL04 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 600, WSVGA 169PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 153.6 ((W) × 90 ((H) mm |
| Mở Bezel | 156.1 ((W) × 92.5 ((H) mm |
| Phân đồ (mm) | 162.6 × 102,7 × 4,5 (H × V × D) |
| Điều trị | Phản xạ chống |
| Độ sáng | 600 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 800: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Phản ứng | 40 (tối đa) ((Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 51%NTSC |
| Đèn hậu | 7S3PWLED, không có lái xe |
| Vật thể | 90.0g (tối đa) |
| Sử dụng cho | Pad & Tablet,MID UMPC |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (1 ch, 8-bit) + SPI, 30 chân |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 °C Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 60 °C |
| LD070WS2-SL04 7,0 inch 800: 1 màn hình LCD | |
LD070WS2-SL04 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LD070WS2-SL04 bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiLD070WS2-SL04với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLD070WS2-SL04 ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaLD070WS2-SL04 ?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?LD070WS2-SL04 bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá