| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LD070WS1-SL05 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Original packaging/conventional packaging box |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LD070WS1-SL05 7.0 inch 1024 * 600 LVDS màn hình LCD 30 pin
LD070WS1-SL05 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LD070WS1-SL05 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 600, WSVGA 169PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 153.6 ((W) × 90 ((H) mm |
| Mở Bezel | 156.1 ((W) × 92.5 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 162.8 ((W) × 102.9 ((H) × 5.25 ((D) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ cứng |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 40 (tối đa) ((Tr+Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 51%NTSC |
| Loại đèn | 7S3PWLED, không có lái xe |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | TBD |
| Ứng dụng | MID UMPC,Pad & Tablet |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (1 ch, 8-bit), 30 pin |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 °C |
| LD070WS1-SL05 7.0 inch 1024 * 600 LVDS màn hình LCD 30 pin | |
LD070WS1-SL05 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LD070WS1-SL05 bảng điều khiển LCD FAQ:
Q: Bao lâu bảo hành củaLD070WS1-SL05?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLD070WS1-SL05?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLD070WS1-SL05?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho hàng hóa của mình không?LD070WS1-SL05bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá