| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LD070WS1-SL01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LD070WS1-SL01 7.0 inch 1024 * 600 màn hình LCD
LD070WS1-SL01 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LD070WS1-SL01 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Full Cell |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 600, WSVGA 169PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 153.6 ((W) × 90 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 159.9 ((H) × 99.9 ((V) × 0.5 ((D) mm |
| Điều trị | Không có Polarizer |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 35 (Typ.) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày tấm | 0.25+0.25 mm |
| Sự truyền nhiễm | 5.5% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 50% NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | 19.2/24,2g (Loại./Tối đa.) |
| Được thiết kế cho | Pad & Tablet,MID UMPC |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COG đề xuất NT51008 + NT5002 |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -10 ~ 70 °C |
| LD070WS1-SL01 7.0 inch 1024 * 600 màn hình LCD | |
LD070WS1-SL01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LD070WS1-SL01 LCD Panel FAQ:
Q: Làm thế nào bạn vận chuyển hàng hóa của tôiLD070WS1-SL01 ?
A: Chúng tôi có thể vận chuyển trên toàn thế giới.thông qua DHL,UPS,Fedex và EMS, bao bì rất an toàn và mạnh mẽ.
Hỏi: dài bao lâu?bảo hành ofLG LD070WS1-SL01 ?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLD070WS1-SL01 ?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi trang web đơn đặt hàng của bạn.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLD070WS1-SL01?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá