| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LD060WX1-SMN1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LD060WX1-SMN1 6,0 inch 800 * 1280 MIPI 45 chân Màn hình LCD
LD060WX1-SMN1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LD060WX1-SMN1 |
| Kích thước đường chéo | 6.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 1280, WXGA 251PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 80.76 ((W) × 129.216 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 86.76 ((W) × 140.07 ((H) × 2.65 ((D) mm |
| Bề mặt | Phản xạ chống |
| Độ sáng | 490 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 40 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M |
| Loại đèn | WLED, không có tài xế |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 73.0g (tối đa) |
| Ứng dụng | Máy cầm tay & PDA |
| Giao diện tín hiệu | MIPI (4 tuyến dữ liệu), 45 chân |
| Điện áp đầu vào | 1.8/5.2/-5.2V (Loại) ((VDDI/AVDD/AVEE) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LD060WX1-SMN1 6,0 inch 800 * 1280 MIPI 45 chân Màn hình LCD | |
LD060WX1-SMN1 màn hình LCD
![]()
LD060WX1-SMN1 LCD Panel FAQ:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?LD060WX1-SMN1 ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaLD060WX1-SMN1 ?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaLD060WX1-SMN1?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá