| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LD050WQ1-TH02 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LD050WQ1-TH02 5.0 inch LCD Panel Module 480 * 272 màn hình LCD
LD050WQ1-TH02 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LD050WQ1-TH02 |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Full Cell |
| Nghị quyết | 480×272 ((RGB), WQVGA 109PPI |
| Định dạng pixel | Dải ngang RGB |
| Khu vực hoạt động | 110.88 ((W) × 62.832 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 117.4 ((W) × 70.43 ((H) × 1 ((D) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| góc nhìn | 70/70/65/55 (loại) |
| Độ dày tấm | 0.50+0.50 mm |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 48% NTSC |
| Trọng lượng | - |
| Tỷ lệ khung hình | - |
| Điều trị | Không có Polarizer |
| Tỷ lệ tương phản | 5001 (Typ.) (TM) |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Sự truyền nhiễm | 17.0% (Typ.) ((không có Polarizer) |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Được thiết kế cho | Khung ảnh kỹ thuật số, Trình phát DVD di động |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COG đề nghị SW1811 |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| LD050WQ1-TH02 5.0 inch LCD Panel Module 480 * 272 màn hình LCD | |
LD050WQ1-TH02 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LD050WQ1-TH02 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLD050WQ1-TH02 ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiLD050WQ1-TH02với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánLD050WQ1-TH02 ?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá