| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ150X1KW31 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Original packaging/conventional packaging box |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ150X1KW31 15.0 inch LCD Panel cho màn hình máy tính để bàn
LQ150X1KW31 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ150X1KW31 |
| Kích thước đường chéo | 15.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 768, XGA 85PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 304.128 ((W) × 228.096 ((H) mm |
| Mở Bezel | 307.7 ((W) × 231.7 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 346 ((W) × 255 ((H) × 22,8 ((D) mm |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 70% NTSC |
| Trọng lượng | 1.70kg (tối đa) |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Điều trị | Antiglare (Haze 28%), lớp phủ cứng (2H) |
| Tỷ lệ tương phản | 4001 (Typ.) (TM) |
| Thời gian phản ứng | 20/5 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Chế độ hoạt động | ASV, thường là màu đen, truyền |
| Nguồn ánh sáng | CCFL [4 bộ], 50K giờ, với Inverter |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | Analog RGB15 chân kết nối |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -25 ~ 60 °C |
| LQ150X1KW31 15.0 inch LCD Panel cho màn hình máy tính để bàn | |
LQ150X1KW31 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ150X1KW31 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng LCD LQ150X1KW31 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: "Chúng tôi có thể gửi một số phần tương thích 100% cho màn hình của bạn" có nghĩa là gì?
A: Bởi vì một số màn hình gốc không có sẵn trên thị trường, vì vậy chúng tôi gửi các sản phẩm tương thích cho bạn.Đừng lo lắng, nó là 100% tương thích cho màn hình của bạn.
Q: Khi nào đơn đặt hàng của tôi LQ150X1KW31 tàu?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Tôi và làm việc tốt!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá