| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ150X1GN2A |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình màn hình LCD gốc 15.0 inch LQ150X1GN2A TFT
LQ150X1GN2A LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ150X1GN2A |
| Kích thước đường chéo | 15.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 768, XGA |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| góc nhìn | - |
| Phản ứng | - |
| Tầm nhìn tốt tại | - |
| Chế độ làm việc | Giao truyền |
| Độ sâu màu sắc | |
| Đèn hậu | |
| Vật thể | - |
| Sử dụng cho | |
| Màn hình màn hình LCD gốc 15.0 inch LQ150X1GN2A TFT | |
LQ150X1GN2A LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ150X1GN2A LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng LCD LQ150X1GN2A trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Khi nào đơn đặt hàng của tôi LQ150X1GN2A vận chuyển?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Tôi và làm việc tốt!
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: "Chúng tôi có thể gửi một số phần tương thích 100% cho màn hình của bạn" có nghĩa là gì?
A: Bởi vì một số màn hình gốc không có sẵn trên thị trường, vì vậy chúng tôi gửi các sản phẩm tương thích cho bạn.Đừng lo lắng, nó là 100% tương thích cho màn hình của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá