| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | C070VVN03.1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Original packaging/conventional packaging box |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
C070VVN03.1 Màn hình hiển thị LCD 7,0 inch mới cho màn hình hiển thị ô tô
C070VVN03.1 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | C070VVN03.1 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 480, WVGA 133PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 152.4 ((W) × 91.44 ((H) mm |
| Mở Bezel | 155.05 ((W) × 93.7 ((H) mm |
| Phân đồ (mm) | 174.8 ((W) × 111.01 ((H) × 6.5 ((D) |
| Độ sáng | 700 (Typ.) ((cd/m2) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 72% NTSC |
| Vật thể | 185g (Dân loại) |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Điều trị | Chống chói, chống phản xạ |
| Tỷ lệ tương phản | 400: 1 (Min.) |
| Chế độ làm việc | AMVA, thường là màu đen, truyền |
| Phản ứng | 15/25 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Đèn hậu | 7S3P WLED, 10K giờ, Không lái xe |
| Sử dụng cho | Khởi sáng cao ngoài trời, màn hình ô tô |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | RGB song song (1 ch, 6-bit), 64 pin FPC |
| Cung cấp điện áp | 3.3/12.5/15/-9V (Loại) ((VDD/AVDD/VGH/VGL) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 95 °C Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Mức rung động: 2.9G (28.4 m/s2) |
C070VVN03.1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaC070VVN03.1?
Đáp: Tất nhiên rồi!
Q: Tôi có thể thanh toán cho đơn đặt hàng của tôi không?C070VVN03.1Vai thẻ tín dụng ?
Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaC070VVN03.1?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá