| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ150X1DWF5 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Original packaging/conventional packaging box |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình màn hình TFT-LCD mới 15,0 inch LQ150X1DWF5 60 pin
LQ150X1DWF5 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ150X1DWF5 |
| Kích thước đường chéo | 15.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 768, XGA 85PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 304.128 ((W) × 228.096 ((H) mm |
| Mở Bezel | 309.1 ((W) × 233.1 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 347.3 ((W) × 263.5 ((H) × 16.8 ((D) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (2H) |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 400: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (Min.) |
| Phản ứng | 15/10 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | MVA, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 262K |
| Đèn hậu | 4 PC CCFL, 50K giờ, Không lái xe |
| Vật thể | 1.60kg (tối đa) |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | CMOS/TTL (2 ch, 6-bit), 60 pin |
| Cung cấp điện áp | 5.0V (Loại) (VCC) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Mức rung động: 2.0G (19.6 m/s2) |
| Màn hình màn hình TFT-LCD mới 15,0 inch LQ150X1DWF5 60 pin | |
LQ150X1DWF5 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ150X1DWF5 LCD Panel FAQ:
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: "Chúng tôi có thể gửi một số phần tương thích 100% cho màn hình của bạn" có nghĩa là gì?
A: Bởi vì một số màn hình gốc không có sẵn trên thị trường, vì vậy chúng tôi gửi các sản phẩm tương thích cho bạn.Đừng lo lắng, nó là 100% tương thích cho màn hình của bạn.
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng LCD LQ150X1DWF5 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Khi nào đơn đặt hàng của tôi LQ150X1DWF5 vận chuyển?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Tôi và làm việc tốt!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá