| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ150X1DR55 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Original packaging/conventional packaging box |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ150X1DR55 15.0 inch 1024*768 330 cd/m2 LCD Screen Panel
LQ150X1DR55 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ150X1DR55 |
| Kích thước đường chéo | 15.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 768, XGA 85PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 304.128 ((W) × 228.096 ((H) mm |
| Mở Bezel | 307.7 ((W) × 231.7 ((H) mm |
| Khung (mm) | 340 × 264 × 17,5 (H × V × D) |
| Điều trị | Lớp phủ cứng (2H), phản xạ 1,7% (tối đa) |
| Độ sáng | 330 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 300: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 65/65/50/70 (loại) ((CR≥10) |
| Phản ứng | 10/35 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | - |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 262K |
| Đèn hậu | 4 PCCCFL, 50K giờ, Không lái xe |
| Vật thể | 1.35kg (tối đa) |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | RGB song song (2 ch, 6-bit), Connector60 pin |
| Cung cấp điện áp | 5.0V (Loại) (VCC) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -25 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| LQ150X1DR55 15.0 inch 1024*768 330 cd/m2 LCD Screen Panel | |
LQ150X1DR55 màn hình LCD Giao hàng và gói:
![]()
LQ150X1DR55 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi LQ150X1DR55 với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa LQ150X1DR55 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ150X1DR55 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng LQ150X1DR55 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá