| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | C065GW04 V1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Original packaging/conventional packaging box |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
C065GW04 V1 6.5 inch 400 * 240 TFT mô-đun hiển thị LCD
C065GW04 V1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | C065GW04 V1 |
| Kích thước đường chéo | 6.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 400 ((RGB) × 240, WQVGA 72PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 143.4 ((W) × 79.326 ((H) mm |
| Mở Bezel | 145.1 ((W) × 81.1 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 158 ((W) × 95.4 ((H) × 7.6 ((D) mm |
| Bề mặt | Chống chói, chống phản xạ |
| Độ sáng | 450 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 6001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hiển thị | MVA, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 15/30 (tối đa) (Tr/Td) |
| Hiển thị màu sắc | 262K 57%NTSC |
| Loại đèn | 6S3PWLED, 10K giờ, không có tài xế |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 160g (thông thường) |
| Ứng dụng | Màn hình ô tô |
| Giao diện tín hiệu | RGB song song (1 ch, 6-bit), 50 pinFPC |
| Điện áp đầu vào | 3.3/13.0/15.0/-7.0V (Loại) ((VDD/AVDD/VGH/VGL) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 95 °C; Mức rung động: 2.9G (28.4 m/s2) |
C065GW04 V1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
C065GW04 V1 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choC065GW04 V1?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâuC065GW04 V1?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán choC065GW04 V1?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiC065GW04 V1với giá trị rất thấp?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá