| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ150X1DG91 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Original packaging/conventional packaging box |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ150X1DG91 15.0 inch LCD Panel cho màn hình máy tính để bàn
LQ150X1DG91 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ150X1DG91 |
| Kích thước đường chéo | 15.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 768, XGA 85PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 304.128 ((W) × 228.096 ((H) mm |
| Mở Bezel | 308.2 ((W) × 232.1 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 331.3 ((H) × 257.9 ((V) × 16.4 ((D) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 28%), lớp phủ cứng (2H) |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 3501 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | - |
| Thời gian phản ứng | 5/30 (Typ.) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 65/65/55/55 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Màu hỗ trợ | 262K 50%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | CCFL [2 bộ], 30K giờ, W/O Driver |
| Trọng lượng | 1.30kg (tối đa) |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | RGB song song (2 ch, 6-bit), 60 pin |
| Cung cấp điện | 5.0V (Loại) (VCC) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -25 ~ 60 °C |
| LQ150X1DG91 15.0 inch LCD Panel cho màn hình máy tính để bàn | |
LQ150X1DG91 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ150X1DG91 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng LQ150X1DG91 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi LQ150X1DG91 với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu LQ150X1DG91?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ150X1DG91 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá