| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ150X1DG81 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Original packaging/conventional packaging box |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
15.0 inch 1024 * 768 LQ150X1DG81 76 chân CCFL LCD Display Module
LQ150X1DG81 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ150X1DG81 |
| Kích thước đường chéo | 15.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 768, XGA 85PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 304.128 ((W) × 228.096 ((H) mm |
| Mở Bezel | 308.1 ((W) × 232.1 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 326 ((H) × 255 ((V) × 14,9 ((D) mm |
| Điều trị | Chất phủ chống chói, cứng (2H) |
| Độ sáng | 260 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 3501 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | - |
| Thời gian phản ứng | 5/25 (Typ.) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 65/65/60/50 (Loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Màu hỗ trợ | 262K 70%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | CCFL [4 bộ], 50K giờ, W/O Driver |
| Trọng lượng | 1.36kg (tối đa) |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | RGB song song (2 ch, 6-bit), 76 pinConnector |
| Cung cấp điện | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -25 ~ 60 °C |
| 15.0 inch 1024 * 768 LQ150X1DG81 76 chân CCFL LCD Display Module | |
LQ150X1DG81 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ150X1DG81 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của LQ150X1DG81 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa LQ150X1DG81 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ150X1DG81 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán LQ150X1DG81 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá