| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ150X1DG80 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Original packaging/conventional packaging box |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ150X1DG80 mới màn hình LCD 15,0 inch
LQ150X1DG80 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ150X1DG80 |
| Kích thước đường chéo | 15.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 768, XGA |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Xem hướng | - |
| Thời gian phản ứng | - |
| góc nhìn | - |
| Chế độ hoạt động | Giao truyền |
| Màu hỗ trợ | 262K |
| Nguồn ánh sáng | CCFL |
| Trọng lượng | - |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | - |
| Loại giao diện | RGB song song (2 ch, 6-bit) |
| LQ150X1DG80 mới màn hình LCD 15,0 inch | |
LQ150X1DG80 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ150X1DG80 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa LQ150X1DG80 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ150X1DG80 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng LQ150X1DG80 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của LQ150X1DG80 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá