| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ150X1DG51 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
1024*768 LQ150X1DG51 Màn hình LCD 15,0 inch cho màn hình máy tính để bàn
LQ150X1DG51 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ150X1DG51 |
| Kích thước đường chéo | 15.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 768, XGA 85PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 304.128 ((W) × 228.096 ((H) mm |
| Mở Bezel | 307.7 ((W) × 231.7 ((H) mm |
| Phân đồ (mm) | 340 ((W) × 264 ((H) × 15,5 ((D) |
| Độ sáng | 220 (Typ.) ((cd/m2) |
| góc nhìn | 70/70/60/60 (loại) ((CR≥10) |
| Tầm nhìn tốt tại | - |
| Độ sâu màu sắc | 262K |
| Vật thể | 1.35kg (tối đa) |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Điều trị | Antiglare (Haze 28%), lớp phủ cứng (2H) |
| Tỷ lệ tương phản | 300: 1 (Typ.) (TM) |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Phản ứng | 10/35 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Đèn hậu | 4 PC CCFL, 50K giờ, Không lái xe |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | RGB song song (2 ch, 6-bit), 60 pin |
| Cung cấp điện áp | 5.0V (Loại) (VCC) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -25 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| 1024*768 LQ150X1DG51 Màn hình LCD 15,0 inch cho màn hình máy tính để bàn | |
LQ150X1DG51 màn hình LCD
![]()
LQ150X1DG51 LCD Panel FAQ:
Q: Khi nào bạn sẽ vận chuyển, nếu tôi đặt hàng LQ150X1DG51 bây giờ?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: Làm thế nào để đặt hàng nếu tôi không biết số bảng điều khiển LCD?
A: Bạn có thể cung cấp 2-3 hình ảnh (về phía sau và phía trước) cho bảng điều khiển lcd của bạn, để chúng tôi có thể kiểm tra bảng điều khiển cho bạn.
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố giá trị thấp cho đơn đặt hàng của tôi khi vận chuyển không?
A: Vâng, chúng tôi có thể làm cho bạn nếu bạn cần.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá