| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ150X1DG44 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Original packaging/conventional packaging box |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ150X1DG44 15.0 inch 1024 * 768 màn hình hiển thị LCD
LQ150X1DG44 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ150X1DG44 |
| Kích thước đường chéo | 15.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 768, XGA |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| góc nhìn | - |
| Tầm nhìn tốt tại | - |
| Độ sâu màu sắc | 262K |
| Vật thể | - |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Chế độ làm việc | Giao truyền |
| Phản ứng | - |
| Đèn hậu | CCFL |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Màn hình cảm ứng | - |
| Loại tín hiệu | RGB song song (2 ch, 6-bit) |
| LQ150X1DG44 15.0 inch 1024 * 768 màn hình hiển thị LCD | |
LQ150X1DG44 màn hình LCD
![]()
LQ150X1DG44 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của LQ150X1DG44?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của LQ150X1DG44?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng LQ150X1DG44 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá