| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ150X1DG41 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Original packaging/conventional packaging box |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ150X1DG41 mới 15,0 inch 220 cd / m2 CCFL màn hình LCD cho màn hình máy tính để bàn
LQ150X1DG41 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ150X1DG41 |
| Kích thước đường chéo | 15.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 768, XGA 85PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 304.128 ((W) × 228.096 ((H) mm |
| Mở Bezel | 307.7 ((W) × 231.7 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 340 ((W) × 264 ((H) ((D) mm |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 220 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 300: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 70/70/50/60 (loại) ((CR≥10) |
| Phản ứng | - |
| Tầm nhìn tốt tại | 6 giờ. |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 262K |
| Đèn hậu | 2 PCSCCFL |
| Vật thể | 1.00Kgs (Typ.) |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | - |
| Loại tín hiệu | RGB song song (2 ch, 6-bit) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -25 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| LQ150X1DG41 mới 15,0 inch 220 cd / m2 CCFL màn hình LCD cho màn hình máy tính để bàn | |
LQ150X1DG41 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ150X1DG41 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của LQ150X1DG41?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng LQ150X1DG41 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của LQ150X1DG41?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá