M238HAN01.1 Màn hình hiển thị LCD 23,8 inch cho màn hình máy tính để bàn
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: M238HAN01.1
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Original packaging/conventional packaging box
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Thông tin chi tiết
Place of Origin:
China
Tên mô hình:
M238HAN01.1
Kích thước đường chéo:
23,8"
Loại bảng:
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết:
1920(RGB)×1080, FHD 92PPI
Định dạng pixel:
Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động:
527,04(Rộng)×296,46(C) mm
Chế độ hoạt động:
AHVA, Thường Đen, Truyền
Nguồn ánh sáng:
WLED 4 dây, 30K giờ, Không cần Driver
Xem hướng:
Đối diện
Được thiết kế cho:
Màn hình máy tính để bàn
Supply Ability:
100000 Unit/Units per Month
Mô tả sản phẩm
M238HAN01.1 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu AUO
Mô hình P/N M238HAN01.1
Kích thước đường chéo 23.8"
Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1920 ((RGB) × 1080, FHD 92PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 527.04 ((W) × 296.46 ((H) mm
Mở Bezel -
Phân đồ (mm) 534.74 ((W) × 313.26 ((H) × 12.1 ((D)
Độ sáng 250 (Typ.) ((cd/m2)
góc nhìn 89/89/89/89 (loại)
Tầm nhìn tốt tại Đối xứng
Độ sâu màu sắc 16.7M 75%
Vật thể 2.18Kgs (Typ.)
Tỷ lệ làm mới 60Hz
Điều trị Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H)
Tỷ lệ tương phản 1000: 1 (Typ.) (TM)
Chế độ làm việc AHVA, thường là màu đen, truyền
Phản ứng 14 (Typ.) ((G đến G) ms
Đèn hậu 4 dây WLED, 30K giờ, Không Driver
Sử dụng cho Màn hình máy tính để bàn
Màn hình cảm ứng Không có
Loại tín hiệu LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân
Cung cấp điện áp 5.0V (Typ.)
Tối đa. Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C
M238HAN01.1 Màn hình LCD về chúng ta:
Trong hơn một thập kỷ, chúng tôi đã là một cái tên đáng tin cậy trên thị trường Trung Quốc, chuyên bán màn hình LCD chất lượng cao.Kinh nghiệm và sự cống hiến rộng lớn của chúng tôi đã cho phép chúng tôi phục vụ một loạt các ngành công nghiệp, đặc biệt tập trung vào các ứng dụng công nghiệp và y tế.Cho dù bạn cần màn hình nhỏ gọn chỉ bằng 0,5 inch hoặc màn hình lớn hơn lên đến 88 inch, chúng tôi có một lựa chọn rộng để đáp ứng yêu cầu của bạn.
Dòng sản phẩm của chúng tôi
Hitachi: Được biết đến với màn hình bền và hiệu suất cao.
Samsung: dẫn đầu thị trường với công nghệ tiên tiến và đổi mới.
Sharp: Được biết đến với chất lượng và độ tin cậy hiển thị tinh khiết của chúng.
NEC: Một sự lựa chọn ưa thích cho màn hình và màn hình chuyên nghiệp.
Tianma: Được công nhận cho các giải pháp hiển thị công nghiệp tiên tiến của họ.
AUO: Cung cấp một loạt các kích thước và ứng dụng.
Fujitsu: Cung cấp các giải pháp LCD mạnh mẽ và hiệu quả.
Kyocera: Được biết đến với màn hình lâu dài và chất lượng cao.
Hỗ trợ kỹ thuật
M238HAN01.1 LCD Panel Xuất và gói:
M238HAN01.1 Màn hình hiển thị LCD 23,8 inch cho màn hình máy tính để bàn 0
M238HAN01.1 Thông tin vận chuyển màn hình LCD
Đảm bảo chất lượng
Dòng thời gian vận chuyển
Địa chỉ vận chuyển
Thời gian giao hàng ước tính
M238HAN01.1 Chính sách trả lại màn hình LCD:
Bảo đảm hoàn lại tiền 30 ngày
Quá trình hoàn trả
Thời hạn hoàn trả: Hãy đảm bảo rằng bạn hoàn trả trong vòng 30 ngày kể từ ngày mua hàng.
Lưu ý quan trọng
M238HAN01.1 FAQ về màn hình LCD:
Q: Bạn là một công ty sản xuất hay thương mại?
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaM238HAN01.1?
A: Vâng, Chào mừng!
Hỏi: Thời gian bảo hành củaM238HAN01.1?
A: 90 ngày.
Q: Điều gì sẽ xảy ra nếuM238HAN01.1Không thể nhận được?
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%