| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ150X1DG21 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Original packaging/conventional packaging box |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ150X1DG21 Màn hình LCD 15,0 inch cho màn hình máy tính để bàn
LQ150X1DG21 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ150X1DG21 |
| Kích thước đường chéo | 15.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 768, XGA |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| góc nhìn | - |
| Phản ứng | - |
| Tầm nhìn tốt tại | - |
| Chế độ làm việc | Giao truyền |
| Độ sâu màu sắc | 262K |
| Đèn hậu | CCFL |
| Vật thể | - |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | - |
| Loại tín hiệu | RGB song song (2 ch, 6-bit) |
| LQ150X1DG21 Màn hình LCD 15,0 inch cho màn hình máy tính để bàn | |
LQ150X1DG21 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ150X1DG21 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng LQ150X1DG21 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của LQ150X1DG21?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa LQ150X1DG21 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá