| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ150X1DG11A |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ150X1DG11A 15.0 inch 1024 * 768 Màn hình LCD cho màn hình máy tính để bàn
LQ150X1DG11A LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ150X1DG11A |
| Kích thước đường chéo | 15.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 768, XGA |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| góc nhìn | - |
| Tầm nhìn tốt tại | - |
| Độ sâu màu sắc | 262K |
| Vật thể | - |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Chế độ làm việc | Giao truyền |
| Phản ứng | - |
| Đèn hậu | CCFL |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Màn hình cảm ứng | - |
| Loại tín hiệu | RGB song song (2 ch, 6-bit) |
| LQ150X1DG11A 15.0 inch 1024 * 768 Màn hình LCD cho màn hình máy tính để bàn | |
LQ150X1DG11A màn hình LCD Giao hàng và gói:
![]()
LQ150X1DG11A LCD Panel FAQ:
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ150X1DG11A không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng LQ150X1DG11A bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa LQ150X1DG11A trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm sao tôi có thể theo dõi thứ tự LQ150X1DG11A của mình được?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá