| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ150X1DG8N |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Original packaging/conventional packaging box |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ150X1DG8N mới 15.0 inch LCD Display Module
LQ150X1DG8N LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ150X1DG8N |
| Kích thước đường chéo | 15.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 768, XGA |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Xem hướng | - |
| Thời gian phản ứng | - |
| góc nhìn | - |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Màu hỗ trợ | 262K |
| Nguồn ánh sáng | CCFL |
| Trọng lượng | - |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | - |
| Loại giao diện | RGB song song (2 ch, 6-bit) |
| LQ150X1DG8N mới 15.0 inch LCD Display Module | |
LQ150X1DG8N LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ150X1DG8N LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng LQ150X1DG8N bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa của tôi trong bao lâu LQ150X1DG8N?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi đơn đặt hàng của tôi của LQ150X1DG8N?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ150X1DG8N không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá