| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ150X1DG01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Original packaging/conventional packaging box |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ150X1DG01 15.0 inch 1024 * 768 LCD màn hình màn hình cho màn hình máy tính để bàn
LQ150X1DG01 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ150X1DG01 |
| Kích thước đường chéo | 15.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 768, XGA |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| góc nhìn | - |
| Phản ứng | - |
| Tầm nhìn tốt tại | - |
| Chế độ làm việc | Giao truyền |
| Độ sâu màu sắc | 262K |
| Đèn hậu | CCFL |
| Vật thể | - |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | - |
| Loại tín hiệu | RGB song song (2 ch, 6-bit) |
| LQ150X1DG01 15.0 inch 1024 * 768 LCD màn hình màn hình cho màn hình máy tính để bàn | |
LQ150X1DG01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ150X1DG01 LCD Panel FAQ:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa của tôi trong bao lâu LQ150X1DG01?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi đơn đặt hàng của tôi của LQ150X1DG01?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ150X1DG01 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán LQ150X1DG01 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá