| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | M238DAN01.7 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
M238DAN01.7 Màn hình hiển thị LCD 23,8 inch
M238DAN01.7 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | M238DAN01.7 |
| Kích thước đường chéo | 23.8" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 2560 ((RGB) × 1440, Quad-HD 123PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 526.85 ((W) × 296.35 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 534.64 ((W) × 312.78 ((H) × 11.9 ((D) mm |
| Bề mặt | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hiển thị | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 14 (Loại) ((G đến G) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 94% DCI-P3 |
| Loại đèn | 20S4PWLED, 30K giờ, không lái xe |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 1.50/1.58Kgs (Loại./Max.) |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (4 ch, 8-bit), 70 pin |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
M238DAN01.7 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
M238DAN01.7 LCD Panel FAQ:
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaM238DAN01.7?
Đáp: Tất nhiên rồi!
Q: Tôi có thể thanh toán cho đơn đặt hàng của tôiM238DAN01.7Vai thẻ tín dụng ?
Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaM238DAN01.7?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá