| Tên thương hiệu: | TIANMA |
| Số mẫu: | C2380FHF1ME00 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Original packaging/conventional packaging box |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
C2380FHF1ME00 Màn hình hiển thị LCD 23,8 inch cho màn hình máy tính để bàn
Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | TiANMA |
| Mô hình P/N | C2380FHF1ME00 |
| Kích thước đường chéo | 23.8" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 92PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 527.04 ((W) × 296.46 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 535 × 313 × 12,7 (H × V × D) |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%) |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1300: 1 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 14 (Loại) ((G đến G) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | SFT, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 100% sRGB |
| Nguồn ánh sáng | 20S4P WLED, 30K giờ, Không lái xe |
| Trọng lượng | TBD |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit), đầu nối 30 chân |
| Cung cấp điện | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 70 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 60 °C |
C2380FHF1ME00 LCD Panel Xuất và Gói:
![]()
C2380FHF1ME00 FAQ bảng LCD:
Q: Bao lâu bảo hành củaC2380FHF1ME00?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnC2380FHF1ME00?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiC2380FHF1ME00?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Nếu tôi ra lệnh.C2380FHF1ME00Bây giờ, khi nào anh sẽ vận chuyển hàng hóa?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá