| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ141X1DG21 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Original packaging/conventional packaging box |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
14.1 inch LQ141X1DG21 1024 * 768 màn hình hiển thị LCD cho màn hình màn hình máy tính để bàn
LQ141X1DG21 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ141X1DG21 |
| Kích thước đường chéo | 14.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 768, XGA 91PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 285.696 ((W) × 214.272 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 333 ((W) × 251 ((H) × 16.4 ((D) mm |
| Bề mặt | Chất phủ chống chói, cứng (2H) |
| Độ sáng | 200 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 3001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 70/70/60/60 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | - |
| Thời gian phản ứng | 10/35 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Hiển thị màu sắc | 262K |
| Loại đèn | 4 PCCCFL, 50K giờ, Không có tài xế |
| Tần số | - |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 1.20kg |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| Giao diện tín hiệu | RGB song song (1 ch, 6-bit), 60 pin |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Loại) (VCC) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -25 ~ 60 °C |
| 14.1 inch LQ141X1DG21 1024 * 768 màn hình hiển thị LCD cho màn hình màn hình máy tính để bàn | |
LQ141X1DG21 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ141X1DG21 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ141X1DG21 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LQ141X1DG21 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng LQ141X1DG21 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của LQ141X1DG21 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá