| Tên thương hiệu: | HannStar |
| Số mẫu: | HSD101PFW4-B01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Original packaging/conventional packaging box |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
HSD101PFW4-B01 10.1 inch LCD Screen Module cho khung ảnh kỹ thuật số
HSD101PFW4-B01 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HannStar |
| Mô hình P/N | HSD101PFW4-B01 |
| Kích thước đường chéo | 10.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 600, WSVGA 117PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 222.72 ((W) × 125.28 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Độ sáng | 200 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 5001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | - |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | - |
| Thời gian phản ứng | - |
| Hiển thị màu sắc | 262K |
| Loại đèn | WLED |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Phong cách hình | - |
| Ứng dụng | Khung ảnh kỹ thuật số, máy phát DVD di động, máy tính xách tay. |
| Giao diện tín hiệu | Bộ kết nối LVDS (1 ch, 6 bit) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| HSD101PFW4-B01 10.1 inch LCD Screen Module cho khung ảnh kỹ thuật số | |
HSD101PFW4-B01 màn hình LCD
![]()
HSD101PFW4-B01 bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho hàng hóa của mình không?HSD101PFW4-B01bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi hoặccủa HannStar HSD101PFW4-B01?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi trang web đơn đặt hàng của bạn.
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâuHSD101PFW4-B01?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnôi củaHannStar HSD101PFW4-B01?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá