| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LC650EGE-FJM2 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Original packaging/conventional packaging box |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LC650EGE-FJM2 65.0 inch 100%sRGB IPS LCD Screen Module
LC650EGE-FJM2 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LC650EGE-FJM2 |
| Kích thước đường chéo | 65" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 3840(3) × 2160, UHD 68PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGBW |
| Khu vực hoạt động | 1428.48 ((W) × 803.52 ((H) mm |
| Mở Bezel | 1434.4 ((W) × 808.6 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 1452.2 ((H) × 830 ((V) × 33.2 ((D) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 3%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 390 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 11001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 6 (Loại) (G đến G) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (Min.) |
| Chế độ hoạt động | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M/1.07B 100%sRGB |
| Nguồn ánh sáng | WLED, 30K giờ, không lái xe |
| Trọng lượng | 21.5/22.5Kgs (Loại./Tối đa.) |
| Được thiết kế cho | Máy TV |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | V-by-One 8 làn đường, 51 chân |
| Cung cấp điện | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LC650EGE-FJM2 65.0 inch 100%sRGB IPS LCD Screen Module | |
LC650EGE-FJM2 màn hình LCD
![]()
LC650EGE-FJM2 LCD Panel FAQ:
Q: Bao lâu bảo hành củaLC650EGE-FJM2?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLC650EGE-FJM2?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho hàng hóa của mình không?LC650EGE-FJM2bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choLC650EGE-FJM2?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá