| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | MV315QHM-NF1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
MV315QHM-NF1 65.0 inch LCD Panel 1920*1080 màn hình hiển thị LCD
MV315QHM-NF1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | MV315QHM-NF1 |
| Kích thước đường chéo | 32.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 2560 ((RGB) × 1440, Quad-HD 93PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 698.112 ((W) × 392.688 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 709.14 ((H) × 417.75 ((V) × 17.98 ((D) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 12001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 5 (Loại) ((G đến G) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 1.07B 100% sRGB |
| Nguồn ánh sáng | WLED, 30K giờ, không lái xe |
| Trọng lượng | 3.55Kgs (Typ.) |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn / Trò chơi |
| Tỷ lệ khung hình | 180Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | eDP (8 làn đường), 60 chân |
| Cung cấp điện | 10.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -5 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
MV315QHM-NF1 Kiểm tra đặt hàng trước:
MV315QHM-NF1 LCD Panel Xuất và gói:![]()
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choMV315QHM-NF1?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâuMV315QHM-NF1?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days đến tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán choMV315QHM-NF1?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiMV315QHM-NF1với giá trị rất thấp?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá