| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | MV240QDM-N20 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
MV240QDM-N20 Màn hình LCD 24,0 inch Màn hình LCD 2K
MV240QDM-N20 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | MV240QDM-N20 |
| Kích thước đường chéo | 24.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 2560 ((RGB) × 1600, WQXGA 125PPI |
| Định dạng pixel | RG Dải dọc |
| Khu vực hoạt động | 518.4 ((W) × 324 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 528.2 ((H) × 342.6 ((V) × 12.7 ((D) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 48%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 14 (Loại) ((G đến G) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 1.07B 98% DCI-P3 |
| Nguồn ánh sáng | WLED, 30K giờ, không lái xe |
| Trọng lượng | 2.40±0.12Kgs (Typ.) |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | eDP (4 làn đường), 30 chân |
| Cung cấp điện | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
MV240QDM-N20 Kiểm tra đặt hàng trước:
MV240QDM-N20 LCD Panel Xuất và gói:![]()
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiMV240QDM-N20với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnMV240QDM-N20?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaMV240QDM-N20?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?MV240QDM-N20bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá