| Tên thương hiệu: | HKC |
| Số mẫu: | SN238CS03-5 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
SN238CS03-5 Bảng hiển thị màn hình LCD 23,8 inch
SN238CS03-5 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HKC |
| Mô hình P/N | SN238CS03-5 |
| Kích thước đường chéo | 23.8" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 92PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 527.04 ((W) × 296.46 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 534.64 ((W) × 308.06 ((H) × 1.17 ((D) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 14 (Typ.) ((G đến G) ms |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | HIS, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày thủy tinh | 0.40+0.40 mm |
| Khả năng truyền | 5.1% (Typ.) (với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 72% NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | 435g (Typ.) |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ khung hình | 120Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Chips nguồn COF 6 tích hợp |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân |
| Cung cấp điện | 12V (Tí hình) |
| Môi trường | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
SN238CS03-5 Kiểm tra trước đặt hàng:
SN238CS03-5 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaSN238CS03-5?
Đáp: Tất nhiên rồi!
Q: Tôi có thể thanh toán cho đơn đặt hàng của tôiSN238CS03-5Có thẻ tín dụng không?
Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaSN238CS03-5?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá