| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ123B5LW01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ123B5LW01 Màn hình màn hình LCD 12,3 inch cho màn hình ô tô
LQ123B5LW01 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ123B5LW01 |
| Kích thước đường chéo | 12.3 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1440 ((RGB) × 540 125PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 291.6 ((W) × 109.35 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 311.4 ((W) × 130.2 ((H) mm |
| Bề mặt | Chống chói, chống phản xạ |
| Độ sáng | 800 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 18001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hiển thị | MVA, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | - |
| Thời gian phản ứng | 15 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 100%sRGB |
| Loại đèn | 12S4PWLED, 15K giờ, không có tài xế |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 720g (tối đa) |
| Ứng dụng | Màn hình ô tô |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (1 ch, 8-bit), 50 chân |
| Điện áp đầu vào | 3.3/6.37/-6.37V (Loại) ((VDD/AVDDP/AVDDM) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 90 °C; Mức rung động: 3.0G (29.4 m/s2) |
| LQ123B5LW01 Màn hình màn hình LCD 12,3 inch cho màn hình ô tô | |
LQ123B5LW01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ123B5LW01 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôi LQ123B5LW01?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của LQ123B5LW01?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LQ123B5LW01 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ123B5LW01 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá