| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ121S1LG51 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ121S1LG51 12,1 inch 800 * 600 màn hình LCD TFT cho trò chơi
LQ121S1LG51 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ121S1LG51 |
| Kích thước đường chéo | 12.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 600, SVGA 82PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 246 ((W) × 184,5 ((H) mm |
| Mở Bezel | 249.0 ((W) × 187.5 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 276 ((W) × 209 ((H) × 11 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 350 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 4001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 10/25 (Typ.) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 70/70/50/60 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.2M 73%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | CCFL [2 bộ], 50K giờ, W/O Driver |
| Trọng lượng | 660g (tối đa.) |
| Được thiết kế cho | Trò chơi |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (1 ch, 8-bit), 20 pin |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 75 °C |
| LQ121S1LG51 12,1 inch 800 * 600 màn hình LCD TFT cho trò chơi | |
LQ121S1LG51 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ121S1LG51 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LQ121S1LG51 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể thanh toán LQ121S1LG51 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của LQ121S1LG51 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ121S1LG51 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá