| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | X546DAN16 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
X546DAN16 5,5 inch 1080 * 1920 màn hình LCD màn hình LCD
X546DAN16 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | X546DAN16 |
| Kích thước đường chéo | 5.5" |
| Loại bảng | LTPS TFT-LCD, CELL, Full Cell |
| Nghị quyết | 1080 ((RGB) ×1920, FHD 403PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 68.04 ((W) ×120.96 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 70.4 ((W) × 127.19 ((H) × 0.3 ((D) mm |
| Điều trị | Không có Polarizer |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 35 (tối đa) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hoạt động | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày tấm | 0.15+0.15 mm |
| Sự truyền nhiễm | 4.18% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 70%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | 6.40g (Typ.) |
| Được thiết kế cho | Máy di động |
| Tỷ lệ khung hình | - |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | MIPI |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
X546DAN16 màn hình LCD Giao hàng và gói:
![]()
X546DAN16 LCD Panel FAQ:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?X546DAN16?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days đến tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnX546DAN16?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiX546DAN16với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá