| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | M315DCA-EEB |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
M315DCA-EEB 32,0 inch màn hình LCD 4K
M315DCA-EEB LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Innolux |
| Mô hình P/N | M315DCA-EEB |
| Kích thước đường chéo | 32.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 3840 ((RGB) × 2160, UHD 139PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 697.306 ((W) × 392.234 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 709.4 ((W) × 411.9 ((H) × 14.4 ((D) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | - |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 7 (Typ.) ((G đến G) ms |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | AAS, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 1.07B 95% DCI-P3 |
| Nguồn ánh sáng | WLED |
| Trọng lượng | 4.26/4.47Kgs (Loại./Max.) |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ khung hình | 160Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | Bộ kết nối eDP (4 làn đường), HBR2 (5.4G / làn đường) |
| Cung cấp điện | 12V (Tí hình) |
| Môi trường | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
M315DCA-EEB LCD Panel Xuất và gói:
![]()
M315DCA-EEB LCD Panel FAQ:
Q: Bao lâu bảo hành củaM315DCA-EEB?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnM315DCA-EEB?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Nếu tôi ra lệnh.M315DCA-EEBBây giờ, khi nào anh sẽ vận chuyển hàng hóa?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choM315DCA-EEB?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá