| Tên thương hiệu: | TIANMA |
| Số mẫu: | P1040VGF1MB01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
P1040VGF1MB01 10.4 inch 640 * 480 màn hình màn hình LCD
Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | TiANMA |
| Mô hình P/N | P1040VGF1MB01 |
| Kích thước đường chéo | 10.4 inch |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 640 ((RGB) × 480, VGA 76PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 211.2 ((W) × 158.4 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 243 ((W) × 185.1 ((H) mm |
| Bề mặt | - |
| Độ sáng | 450 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 88/88/88/88 (loại) |
| Chế độ hiển thị | SFT, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Hiển thị màu sắc | 262K |
| Loại đèn | WLED, không có tài xế |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Chạm nhúng |
| Giao diện tín hiệu | Bộ kết nối RGB song song (1 ch, 6-bit) |
| Trọng lượng bảng | - |
| Ứng dụng | Công nghiệp |
| Điện áp đầu vào | 3.3/5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 80 °C; -; Mức rung động: 2.0G (19.6 m/s2) |
P1040VGF1MB01 Bảng LCD Xuất và gói:
![]()
P1040VGF1MB01 FAQ bảng điều khiển LCD:
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnP1040VGF1MB01?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiP1040VGF1MB01với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánP1040VGF1MB01?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá