| Tên thương hiệu: | HannStar |
| Số mẫu: | HSD050JDW6-A20 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
HSD050JDW6-A20 5.0 inch 800 * 480 màn hình LCD cho màn hình ngoài trời sáng cao
HSD050JDW6-A20 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HannStar |
| Mô hình P/N | HSD050JDW6-A20 |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 480, WVGA 188PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 108 ((W) × 64,8 ((H) mm |
| Mở Bezel | 110.4 ((W) × 67.2 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 121 ((H) × 77.8 ((V) × 18.7 ((D) mm |
| Điều trị | Antiglare, lớp phủ cứng (2H), phản xạ 5,5% (tối đa) |
| Độ sáng | 1300 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 9001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 25 (tối đa) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 5/5/5/5 (Min.) ((CR≥100) |
| Chế độ hoạt động | IPS Pro, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 73% NTSC |
| Nguồn ánh sáng | WLED [7S2P], 30K giờ, lái xe W/O |
| Trọng lượng | TBD |
| Được thiết kế cho | Màn hình chiếu sáng cao ngoài trời / Màn hình hiển thị ô tô |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | RGB song song (1 ch, 8-bit) + SPI, 50 pin FPC |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 95 °C; Mức rung động: 2.9G (28.4 m/s2) |
HSD050JDW6-A20 màn hình LCD
![]()
HSD050JDW6-A20 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnHSD050JDW6-A20?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?HSD050JDW6-A20bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?HSD050JDW6-A20?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days đến tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaHSD050JDW6-A20?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá