| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | MV270QHB-NX4 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
MV270QHB-NX4 màn hình LCD 2K 27.0 inch cho màn hình máy tính để bàn
MV270QHB-NX4 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | MV270QHB-NX4 |
| Kích thước đường chéo | 27.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 2560 ((RGB) × 1440, Quad-HD 108PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 596.736 ((W) × 335.664 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 608.536 ((W) × 349.064 ((H) × 1.33 ((D) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 15001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 14 (Loại) ((G đến G) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu kính | 0.50+0.50 mm |
| Khả năng truyền | 5.3% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | 680±34g |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ khung hình | 100Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| IC trình điều khiển | COF Được tích hợp 8 chip nguồn |
| Loại giao diện | LVDS (4 ch, 8-bit), 92 chân |
| Cung cấp điện | 10.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
MV270QHB-NX4 màn hình LCD Giao hàng và gói:
![]()
MV270QHB-NX4 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnMV270QHB-NX4?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiMV270QHB-NX4?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánMV270QHB-NX4?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaMV270QHB-NX4?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá