| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | C080VAN02.3 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
C080VAN02.3 8.0 inch WLED màn hình LCD
C080VAN02.3 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | C080VAN02.3 |
| Kích thước đường chéo | 8.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800×480 ((RGB), WVGA 116PPI |
| Định dạng pixel | Dải ngang RGB |
| Khu vực hoạt động | 174 ((W) × 104.4 ((H) mm |
| Mở Bezel | 176 ((W) × 106.4 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 188.6 ((W) × 119.4 ((H) mm |
| Độ sáng | 820 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | - |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M |
| Tần số | - |
| Trọng lượng | 208±21g |
| Bề mặt | Chất chống sáng |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Chỉ trong vài phút) |
| Chế độ hiển thị | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 25 (Min.) ((Tr+Td) |
| Loại đèn | WLED |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Khởi sáng cao ngoài trời, màn hình ô tô |
| Giao diện tín hiệu | RGB song song (1 ch, 8-bit) + SPI, 50 pinFPC |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 95 °C |
C080VAN02.3 Bảng LCD Xuất và Gói:
![]()
C080VAN02.3 FAQ bảng LCD:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?C080VAN02.3?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnC080VAN02.3?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?C080VAN02.3bằng thẻ tín dụng?
A: Có!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiC080VAN02.3với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá