| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | C080VVT03.0 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
C080VVT03.0 8.0 inch LCD Module 800 * 480 màn hình LCD
C080VVT03.0 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | C080VVT03.0 |
| Kích thước đường chéo | 8.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 480, WVGA |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Xem hướng | - |
| Thời gian phản ứng | - |
| góc nhìn | - |
| Chế độ hoạt động | |
| Màu hỗ trợ | 16.7M |
| Nguồn ánh sáng | WLED |
| Trọng lượng | - |
| Được thiết kế cho | Màn hình ô tô |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | - |
| Loại giao diện | RGB song song (1 ch, 8-bit) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 90 °C |
C080VVT03.0 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
C080VVT03.0 FAQ bảng LCD:
Q: Làm thế nào để thanh toán C080VVT03.0?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng ngay bây giờ,khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa of C080VVT03.0?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôi C080VVT03.0với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 bảo hành vài ngày.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá