| Tên thương hiệu: | HannStar |
| Số mẫu: | HSD121JXN1-A11 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
HSD121JXN1-A11 12.1 inch 1024 * 768 màn hình LCD
HSD121JXN1-A11 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HannStar |
| Mô hình P/N | HSD121JXN1-A11 |
| Kích thước đường chéo | 12.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 768, XGA 105PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 245.76 ((W) × 184.32 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 260.5 × 204 × 8.9 (H × V × D) |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 600 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 900: 1 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | IPS Pro, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 262K/16.7M 72% NTSC |
| Nguồn ánh sáng | 11S4P WLED, với trình điều khiển LED |
| Trọng lượng | 470/480g (Loại./Tối đa.) |
| Được thiết kế cho | Màn hình ô tô |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (1 ch, 6/8 bit), 20 chân |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 90 °C Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Mức rung động: 2.9G (28.4 m/s2) |
HSD121JXN1-A11 màn hình LCD
![]()
HSD121JXN1-A11 bảng điều khiển LCD FAQ
Q: Bao lâu bảo hành củaHSD121JXN1-A11?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnHSD121JXN1-A11?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiHSD121JXN1-A11?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho hàng hóa của mình không?HSD121JXN1-A11bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá