| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ097L1JY61 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ097L1JY61 9.7 inch 1536*2048 460 cd/m2 TFT màn hình hiển thị LCD
LQ097L1JY61 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ097L1JY61 |
| Kích thước đường chéo | 9.7" |
| Loại bảng | Oxit TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1536 ((RGB) × 2048, QXGA 264PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 147.456 ((W) ×196.608 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Độ sáng | 460 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 100%sRGB |
| Trọng lượng | - |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | FFS, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 17 (Loại) ((G đến G) |
| Loại đèn | 6S6P WLED, không có lái xe |
| Ứng dụng | Pad & Tablet |
| Giao diện tín hiệu | eDP (4 làn đường), RBR (1.62G/ làn đường) |
| Điện áp đầu vào | 3.7V (Như) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 70 °C |
| LQ097L1JY61 9.7 inch 1536*2048 460 cd/m2 TFT màn hình hiển thị LCD | |
LQ097L1JY61 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ097L1JY61 LCD Panel FAQ:
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: "Chúng tôi có thể gửi một số phần tương thích 100% cho màn hình của bạn" có nghĩa là gì?
A: Bởi vì một số màn hình gốc không có sẵn trên thị trường, vì vậy chúng tôi gửi các sản phẩm tương thích cho bạn.Đừng lo lắng, nó là 100% tương thích cho màn hình của bạn.
Hỏi: Tôi sẽ nhận được hàng hóa LCD LQ097L1JY61 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Khi nào đơn đặt hàng của tôi LQ097L1JY61 sẽ được vận chuyển?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá