| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ088H9DR01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ088H9DR01 gốc Màn hình LCD 8,8 inch CCFL Panel cho màn hình ô tô
LQ088H9DR01 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ088H9DR01 |
| Kích thước đường chéo | 8.8" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 640 ((RGB) × 240, HVGA 77PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 209.28 ((W) × 78.48 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 231.6 ((H) × 103.6 ((V) mm |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 220 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | - |
| Xem hướng | - |
| Thời gian phản ứng | - |
| góc nhìn | - |
| Chế độ hoạt động | TN, thường trắng, phản xạ |
| Màu hỗ trợ | 262K |
| Nguồn ánh sáng | CCFL [2 bộ] |
| Trọng lượng | 370g (tối đa.) |
| Được thiết kế cho | Màn hình ô tô |
| Loại giao diện | RGB song song (1 ch, 6-bit), 31 pinConnector |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 85 °C |
| LQ088H9DR01 gốc Màn hình LCD 8,8 inch CCFL Panel cho màn hình ô tô | |
LQ088H9DR01 LCD Panel Xuất và Gói:
![]()
LQ088H9DR01 bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của LQ088H9DR01 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ088H9DR01 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LQ088H9DR01 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể thanh toán LQ088H9DR01 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá