| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ085Y3DG01A |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình LCD mới LQ085Y3DG01A 8,5 inch 800 * 480 cho khung ảnh kỹ thuật số
LQ085Y3DG01A LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ085Y3DG01A |
| Kích thước đường chéo | 8.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 480, WVGA 109PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 184.8 ((W) × 110.88 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| góc nhìn | - |
| Chế độ hiển thị | Giao truyền |
| Nhìn tốt nhất | - |
| Thời gian phản ứng | - |
| Hiển thị màu sắc | |
| Loại đèn | |
| Trọng lượng bảng | - |
| Ứng dụng | Khung ảnh kỹ thuật số, Trình phát DVD di động |
| Màn hình LCD mới LQ085Y3DG01A 8,5 inch 800 * 480 cho khung ảnh kỹ thuật số | |
LQ085Y3DG01A LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ085Y3DG01A LCD Panel FAQ:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu LQ085Y3DG01A?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ085Y3DG01A không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của LQ085Y3DG01A với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá