| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ080Y5DGQ3 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
800 * 480 LQ080Y5DGQ3 8.0 inch màn hình LCD cho màn hình ô tô
LQ080Y5DGQ3 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ080Y5DGQ3 |
| Kích thước đường chéo | 8.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 480, WVGA 116PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 177.6 ((W) × 99.4 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Khung (mm) | 198 × 117 (H × V × D) |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | - |
| góc nhìn | - |
| Phản ứng | - |
| Tầm nhìn tốt tại | - |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ sâu màu sắc | |
| Đèn hậu | 1 bộ CCFL |
| Vật thể | 391g (Typ.) |
| Sử dụng cho | Màn hình ô tô |
| Loại tín hiệu | Video tổng hợp |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 85 °C Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C |
| 800 * 480 LQ080Y5DGQ3 8.0 inch màn hình LCD cho màn hình ô tô | |
LQ080Y5DGQ3 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ080Y5DGQ3 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LQ080Y5DGQ3 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể thanh toán LQ080Y5DGQ3 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của LQ080Y5DGQ3 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ080Y5DGQ3 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá