| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ080Y5DG05 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ080Y5DG05 8.0 inch 800 * 480 màn hình LCD WLED Module
LQ080Y5DG05 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ080Y5DG05 |
| Kích thước đường chéo | 8.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 480, WVGA 116PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 174 ((W) × 104.4 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 187.9 ((W) × 119.2 ((H) mm |
| Bề mặt | Chất chống sáng |
| Độ sáng | 650 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | - |
| góc nhìn | 65/65/40/60 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 10/15 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Hiển thị màu sắc | 262K |
| Loại đèn | WLED |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | - |
| Ứng dụng | Màn hình ô tô |
| Giao diện tín hiệu | CMOS (1 ch, 6-bit) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 85 °C |
| LQ080Y5DG05 8.0 inch 800 * 480 màn hình LCD WLED Module | |
LQ080Y5DG05 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ080Y5DG05 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LQ080Y5DG05 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể thanh toán LQ080Y5DG05 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của LQ080Y5DG05 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ080Y5DG05 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá