| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ080Y5DG03 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ080Y5DG03 gốc 8.0 inch 540 cd/m2 LCD Display Panel
LQ080Y5DG03 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ080Y5DG03 |
| Kích thước đường chéo | 8.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 480, WVGA 116PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 174 ((W) × 104.4 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 190 ((W) × 120 ((H) mm |
| Độ sáng | 540 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | - |
| Nhìn tốt nhất | - |
| Hiển thị màu sắc | 262K 65%NTSC |
| Trọng lượng | 270g (Dân loại) |
| Bề mặt | - |
| Tỷ lệ tương phản | - |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Thời gian phản ứng | - |
| Loại đèn | WLED |
| Ứng dụng | Màn hình ô tô |
| Giao diện tín hiệu | RGB song song (1 ch, 6-bit) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 95 °C |
| LQ080Y5DG03 gốc 8.0 inch 540 cd/m2 LCD Display Panel | |
LQ080Y5DG03 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ080Y5DG03 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi có thể thanh toán LQ080Y5DG03 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của LQ080Y5DG03 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ080Y5DG03 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LQ080Y5DG03 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá